ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

Uncategorized

ਅੱਜਕਲ ਮੌਸਮ ਵਿ-ਗ-ੜ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਧੁੰ-ਦ ਹੁਣ ਵਧੇਰੇ ਪੈਣ ਲਗ ਪਈ ਹੈ। ਧੁੰਦ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਆਵਾਜਾਈ ਵਿਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਠੰਡ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ। ਹਰ ਸਾਲ ਹੀ ਧੁੰ-ਦ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਸਨੂੰ ਕਦੇ ਭੁੱਲਿਆ ਨਹੀਂ

ਜਾ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਨੂੰ ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਯਾਦ ਰਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਘਟਨਾਵਾਂ ਚ ਕਈ ਜਾ-ਨਾ ਚਲੀਆ ਜਾਂਦੀਆ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਟੁੱ-ਟ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਉੱ-ਜ-ੜ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਸੜਕ ਹਾ-ਦ-ਸੇ ਲੋਕਾ ਦੀ ਅ-ਣ-ਗਿ-ਹ-ਲੀ ਕਰਕੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਜਾਣੇ ਅਣਜਾਣੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਏਨਾ ਹਾ-ਦ-ਸਿ-ਆ ਵਿਚ ਲੋਕਾ ਦਾ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਾਨੀ ਮਾਲੀ ਨੁ-ਕ-ਸਾ-ਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਹਾ-ਦ-ਸੇ ਕਈ ਵਾਰ ਏਨੇ

ਭਿ-ਆ-ਨ-ਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਪੂਰੇ ਇਲਾਕੇ ਚ ਸੋ-ਗ ਦੀ ਲਹਿਰ ਫੈਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਲੋਕ ਸ-ਹਿ-ਮ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਏਨਾ ਸੜਕ ਹਾ-ਦ-ਸਿ-ਆ ਉਪਰ ਠੱ-ਲ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਯਤਨ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਥਾ ਥਾ ਤੇ ਸਪੀਡ ਬੋਰਡ ਜਾ ਹੋਰ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੋਰਡ ਵੀ ਲਗਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਲੋਕ ਕਾ-ਹ-ਲੀ ਕਾ-ਹ-ਲੀ ਚ ਵੱਡੇ ਹਾ-ਦ-ਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿ-ਕਾ-ਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਆਵਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਆਵਦੇ ਹੱਥ ਹੈ।

ਇਸਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਚਲਾਉਣਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਆਵਦੇ ਹੱਥ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਵਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰਖਦੇ ਹੋਏ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਚਲਾਓ। ਇਸਦੇ ਚਲਦੇ ਹੀ ਹੁਣ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਚ ਆਈ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਚੋਟੀ ਦੇ ਗਾਇਕ ਦਾ ਸੜਕ ਹਾ-ਦ-ਸਾ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾ ਚ ਕਾਫ਼ੀ ਡਰ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਇਲਾਕੇ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਧ-ਕਾ ਲਗਿਆ ਹੈ। ਏਨਾ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਏਨਾ ਦੇ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਦੁਆ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ ਯੂ ਟਿਊਬ ਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਇਆ ਇਕ ਗਾਣਾ ‘ਬਚਪਨ ਕਾ ਪਿਆਰ ਮੇਰਾ ਭੁੱਲ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਰੇ ‘ ਨਾਲ ਫੇਮ ਖੱਟਣ ਵਾਲੇ ਨੰਨ੍ਹੇ ਕਲਾਕਾਰ ਸਹਿਦੇਵ ਦਾ ਐ-ਕ-ਸੀ-ਡੈਂ-ਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਓਨਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਆਵਦਾ ਝੱਟਕਾ ਲਗਿਆ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਉਪਰ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਸਦੇ ਚਲਦੇ ਹੀ ਓਹ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਬੈਠੇ ਸਨ ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਓਨਾ ਦਾ ਹਾ-ਦ-ਸਾ ਹੋਇਆ। ਇਸ ਹਾ-ਦ-ਸੇ ਦੌਰਾਨ ਓਨਾ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ। ਓਨਾ ਦੇ ਸਿਰ ਚ ਕਾਫ਼ੀ ਗੰ-ਭੀ-ਰ ਸ-ਟ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁ-ਲ-ਸ ਵੀ ਆ ਗਈ। ਪੁ-ਲ-ਸ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਓਨਾ ਦੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਡਾ ਧੱ-ਕਾ ਲਗਾ ਹੈਂ। ਓਹ ਓਨਾ ਦੀ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.