ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁ-ਸ਼-ਕਿ-ਲ ਦੇ ਨਾਲ ਠੱ-ਲ ਪਾਇ ਗਈ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕੇ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਵੈ-ਕ-ਸੀ-ਨ ਬਣਾਈ ਗਈ ਅਤੇ ਓਥੇ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਸ ਜੰ-ਗ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਤ ਵਿਭਾਗ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ

ਵੈ-ਕ-ਸੀ-ਨ ਲਗਾਈ ਗਈ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰ-ਕ੍ਸ਼ਿ-ਤ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਹੂਨ 18 ਤੋਂ ਉਪਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਟੀ-ਕਾ-ਕਰਨ ਹੋ ਚੁਕਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਠੱ-ਲ ਪਾਇ ਗਈ ਹੈ ਬੜੀ ਮੁ-ਸ਼-ਕਿ-ਲ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਤੋਂ ਬਾ-ਦ ਲੋਕ ਵਲੋਂ ਦੋਬਾਰਾ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾਂ ਸਰ ਖੜਾ ਹੋਣ ਦੀਆ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਓਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਮ-ਲੇ-ਰੀ-ਆ ਅਤੇ ਡੇਂ-ਗੂ ਦੇ ਮਾ-ਮ-ਲੇ ਸਾਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ

ਮੁਹਾਲੀ ਵਿਚ ਜਿਥੇ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਡੇਂ-ਗੂ ਮ-ਰ-ਜ਼ਿਆ ਲਈ ਇਕ ਵੱਖਰਾ ਵਾਰਡ ਬਨੋਂਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਓਥੇ ਹੀ ਲੋਕ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਅ-ਚਾ-ਨ-ਕ ਇਸ ਪੰਜਾਬੀ ਹਸਤੀ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌ-ਤ ਨਾਲ ਸ਼ੋ-ਕ ਦੀ ਫੇਲ ਗਈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਤੋਂ ਸਾਮਣੇ ਈ ਹੈ ਜਿਥੈ ਸਾਬਕਾ ਕਾਂਗਰਸੀ ਅਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਦੱਲ ਦੇ

ਮੇਮ੍ਬਰ ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੂਬਲ ਦਾ ਡੇਂ-ਗੂ ਕਾਰਨ ਦੇ-ਹਾਂ-ਤ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਮਣੇ ਈ ਹੈ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਜਿਥੇ ਉਹ ਡੇਂ-ਗੂ ਦੀ ਚ-ਪੇ-ਟ ਵਿਚ ਆ ਗਏ ਸੀ ਗੰ-ਭੀ-ਰ ਹਾ-ਲ-ਤ ਚ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੇ ਅਨਿਲ ਬਾਗੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭ-ਰ-ਤੀ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇ-ਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਓਹਨਾ ਦੀ ਅੱਜ ਮੌ-ਤ ਹੋ ਗਈ ਦਸ ਦੀਏ ਕੇ ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਇਕ ਬੇਦ-ਗੀ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲੰਬੀ ਸੋਚ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਸਨ ਅਤੇ ਓਹਨਾ ਦੇ ਇਹ ਘਾ-ਟ ਕਦੇ ਕੋਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇਗਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.