ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝੱ-ਟ ਕਾ, ਨਹੀਂ ਉੱਠ ਸਕਦਾ ਹੁਣ ਮੋਦੀ, ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਦਿਖਾਇਆ ਸ਼ੀਸ਼ਾ, ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈਂ । ਐਥੇ ਤ੍ਰਿਮੁਲ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਜਿੱਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ 58000 ਵੋਟਾਂ ਉਪਰ ਜਿੱਤ ਗਏ ਹਨ ।ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੂੰ 84907 ਵੋਟ ਪਈਆ ਹਨ। ਓਨਾ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਨੂੰ 26320 ਵੋਟਾਂ ਪਈਆਂ ਹਨ। ਜੌ ਕਹਿ ਰਹੇ ਸਨ ਕਿ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਹਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਂ- ਟੇ ਦੀ ਟੱ- ਕ-ਰ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕਾ- ਟੇ ਦੀ ਟੱ-ਕਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ। ਭਾਜਪਾ ਨਾਲੋਂ 3 ਗੁਣਾ ਵਧ ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੌ ਕਿ ਵਿ- ਰੋ-ਧੀਆਂ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਕ-ਰਾ-ਰੀ ਚ-ਪੇ-ੜ ਹੈ। ਓਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਬੂ- ਰੀ ਹਾਰ ਹੋਈ ਹੈ। ਆਗੂਆ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤੇ ਹਨ ਕਿ ਦੀ ਗੁਜਰਾਤੀ ਘੋੜੇ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਮੋਦੀ ਏਨਾ ਨੂੰ 2024 ਚ ਹ- ਰਾ-ਉ-ਣ ਲਈ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਤਾਂ ਜੋਂ ਏਨਾ ਦਾ ਘ-ਮੰ-ਡ ਟੁੱ-ਟ ਸਕੇ। ਇਹ ਸਭ ਕਿਸਾਨ ਅੰ-ਦੋ-ਲ- ਨ ਕਰਕੇ

ਹੈ। ਕਿਸਾਨ ਦਾ ਅਸਰ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਵਿਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਹਾ-ਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਸਾਨਾ ਦੀ ਵੀ ਇਕ ਵਡੀ ਜਿੱਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਕਿਸਾਨਾ ਦਾ ਅਸਰ ਹੈ। ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਭਾਰਤ ਦੇ ਹਰ ਇਕ ਕੋਨੇ ਚ ਹੈ। ਹਰ ਵਰਗ ਤੇ ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਹੈ। ਇਸ ਸਬ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਸ਼ ਚੋ ਕੋਨੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚੋ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਚ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਸਾਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਸੀਟ ਤੇ ਦਿੱਖ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਮੋਦੀ ਦਾ ਅੰ-ਤ ਆਉਣ ਲਗੇਆ ਸਮਾ ਨਹੀ ਲੱਗਣਾ। ਮੋਦੀ ਦਾ ਅੰ-ਤ ਨੇੜੇ ਹੀ ਹੈ। ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਏਨਾ ਮਾ- ੜਾ ਹਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਹਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਨਾਲ ਕਿਸਾਨਾ ਵਿਚ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਅਪਣਾ ਸਥਾਨ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਤੇ ਓਨਾ ਦੀ ਰਾਤਾ ਦੀ ਨੀਂਦ ਉੱ- ਡ ਗਈ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.